
 

 

 

 TANGAZO 

 
Mamlaka wa Mawasiliano Tanzania (TCRA) imeandaa mkutano wa Mwaka wa 

watoa huduma wa sekta ya utangazaji nchini yaani (Annual Broadcasting 

Conference – ABC) utakaofanyika katika ukumbi wa mikutano wa Jakaya 

Kikwete -  Dodoma kuanzia tarehe 13 hadi 14 Februari, 2023, saa 2:00 

asubuhi.  Mkutano huo utashirikisha vituo vyote vya utangazaji, waandaaji wa 

maudhui, wasambazaji wa maudhui, wauzaji wa vifaa vya utangazaji na wadau 

wengine wa sekta ya Habari na Utangazaji. 

 

Kauli mbiu ya mkutano ni “Mchango wa Sekta ya Utangazaji katika Kukuza 

Uchumi wa Kidijitali”. Kila kituo cha redio, televisheni na watoa huduma za 

maudhui mtandaoni wanatakiwa kutoa wawakilishi wawili (2) kuhudhuria 

mkutano huo. Wawakilishi wanatakiwa kuwasilisha majina yao kupitia 

dawatilahuduma@tcra.go.tz piga simu bila malipo 0800008272 kabla ya 

tahere 5 Februari, 2023. 

 
 

limetolewa na: 

 

 Mkurugenzi mkuu, 

Mamlaka ya Mawasiliano 

Tanzania 
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